Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
TS6 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 158 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2089/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 49.500.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sảnTS7 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 145 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2090/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 49.550.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sảnTS8 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 158 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2091/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 49.130.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sảnTS9 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 161 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2092/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 49.570.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sảnTS10 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 156 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2093/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 49.720.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sảnTS11 - TBĐG số 2606003/TBĐG-ICA: 116 phương tiện xe mô tô, xe máy vi phạm về TTATGT, quá thời hạn tạm giữ đã bị tịch thu theo quy định. (Phương án số 2094/PA-PC08, ngày 20/5/2026 về xử lý tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân)
Giá khởi điểm: 32.460.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Đấu giá lần 6 - thủ tục rút gọn: Tất cả các quyền tài sản và lợi ích của Khách hàng phát sinh từ HĐ mua bán nhà hình thành trong tương lai số BN1LK2012/2022/HĐMB-RLQB ngày 01/06/2022 giữa CTCP Đất xanh Miền Trung và ông Nguyễn Văn Nam, bà Mai Thị Diên
Giá khởi điểm: 6.736.177.438 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1293B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 09/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.630.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 23/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1293A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 09/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.204.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 23/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Xe ô tô chở tiền 04 chỗ, màu bạc, hiệu Mishubishi Pajero 3.0, biển đăng ký 73H-0853, số động cơ 6G72-XD5376, số khung JMYLNV93WAJ000349, năm sản xuất 2010, nước sản xuất Nhật Bản, do BIDV Chi nhánh Quảng Bình quản lý và sử dụng
Giá khởi điểm: 149.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 23/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Toàn bộ Quyền sử dụng đất, tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 142, tờ bản đồ số 45, địa chỉ: thôn Sa Động, xã Bảo Ninh, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình (nay là TDP Sa Động, phường Đồng Hới, tỉnh Quảng Trị) (LẦN 2)
Giá khởi điểm: 7.539.363.195 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 22/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 06, tờ bản đồ số 13 tại thôn Đông Phú, xã Quang Phú, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình (nay là thửa đất số 06, tờ bản đồ số 205 tại Tổ dân phố Đông Phú, phường Đồng Thuận, tỉn
Giá khởi điểm: 207.686.955.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 22/06/2026
Chi tiết tài sản




