Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MITSUBISHI; Số loại: XPANDER MT; BKS: 17A-245.93; Số khung: MK2LNNC1WLN002868; Số máy: 4A91HT0411. Đăng ký xe ô tô do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an Tỉnh Thái Bình cấp, mang tên Đặng Thị Trang.
Giá khởi điểm: 312.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:30 - 22/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: FORD; Số loại: RANGER; BKS: 29K-024.61; Màu sơn: Vàng; Số khung: RL2AMFE60PKR43171; Số máy: YN2SRPK43171. Đăng ký xe ô tô số 29 324425 do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an Thành phố Hà Nội cấp, mang tên HKD Vũ Văn Bắc.
Giá khởi điểm: 638.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 22/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1357/2026/TBĐG/VNOA, ngày 13/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 19.221.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 03/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: ZS 1.5L STD; BKS: 30H-351.38; Màu sơn: Trắng; Số khung: MMLW74U40MG020794; Số máy: 15S4CCTTM4010079. Đăng ký xe ô tô số 29 156418 do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an Thành phố Hà Nội cấp, mang tên Trần Thuỳ Dương.
Giá khởi điểm: 272.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:30 - 23/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MAZDA; Số loại: BT-50; BKS: 29H-563.33; Màu sơn: Xanh; Số khung: MP2TFR87JNT000356; Số máy: RZ4EWR8848. Đăng ký xe ô tô số 29 135511 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an Thành phố Hà Nội cấp, mang tên Nguyễn Thị Liên.
Giá khởi điểm: 408.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 23/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1358/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 4.439.890.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 06/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1359/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 494.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 06/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1360/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 7.776.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1361A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 363.600.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1361B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 372.600.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1361C/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 370.400.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1361D/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 358.600.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản




