Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1288/2026/TBĐG/VNOA, ngày 09/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.579.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 30/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1269/2026/TBĐG/VNOA, ngày 03/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.850.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 30/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1278B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 821.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 30/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1278A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 506.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 30/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 62, tờ bản đồ số 08; địa chỉ thửa đất: thôn Đông Dương, xã Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là thôn Đông Dương, xã Hòa Trạch, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 1.055.563.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 30/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1266/2026/TBĐG/VNOA, ngày 03/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 739.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1286/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 464.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1265/2026/TBĐG/VNOA, ngày 03/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.997.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Xe ô tô con đã qua sử dụng, Nhãn hiệu: Mitshubishi; Biển kiểm soát: 74K-3745; Số khung: RLA00V45W31000050; Số máy: 6G74QP3477
Giá khởi điểm: 45.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1287/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.579.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1267B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 03/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 799.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1282/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.549.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản




