Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1267A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 03/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.630.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 8 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại Thửa đất số: 284, tờ bản đồ số: 23, địa chỉ: ấp Bù Xăng, xã Thuận Phú, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là Xã Thuận Lợi, Tỉnh Đồng Nai). Diện tích 1.496,8m2
Giá khởi điểm: 1.498.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 8 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại Thửa đất số: 285, tờ bản đồ số: 23, địa chỉ: ấp Bù Xăng, xã Thuận Phú, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là Xã Thuận Lợi, Tỉnh Đồng Nai). Diện tích 1.001,3m2
Giá khởi điểm: 939.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất thuộc thửa đất số 130, tờ bản đồ số 10, diện tích 1.151m2 tại địa chỉ: Xóm Khe Bùi, xã Ngân Thuỷ, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Kim Ngân, tỉnh Quảng Trị) (lần 8)
Giá khởi điểm: 462.038.350 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 29/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1256C/2026/TBĐG/VNOA, ngày 01/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.107.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1302/2026/TBĐG/VNOA, ngày 12/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.661.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1256B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 01/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 564.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1277B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 04/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.591.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1256A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 01/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 564.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1277A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 04/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 4.206.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1304/2026/TBĐG/VNOA, ngày 12/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.710.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1255/2026/TBĐG/VNOA, ngày 02/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.229.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản




