Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1255/2026/TBĐG/VNOA, ngày 02/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.229.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1279/2026/TBĐG/VNOA, ngày 05/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 10.112.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 26/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1262/2026/TBĐG/VNOA, ngày 02/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 6.278.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 25/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1260/2026/TBĐG/VNOA, ngày 02/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.999.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 25/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1303/2026/TBĐG/VNOA, ngày 12/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 734.700.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 25/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1258/2026/TBĐG/VNOA, ngày 02/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.002.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 25/06/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 8 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Khu phố 2, thị trấn Tân Khai, huyện Hớn Quản, tỉnh Bình Phước (nay là xã Tân Khai, tỉnh Đồng Nai), thửa đất số: 1475, tờ bản đồ số: 34
Giá khởi điểm: 310.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 25/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1249/2026/TBĐG/VNOA, ngày 29/05/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 202.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1246/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/05/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 4.199.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1245/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/05/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.192.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1254/2026/TBĐG/VNOA, ngày 29/05/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 586.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1295/2026/TBĐG/VNOA, ngày 10/06/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.215.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 24/06/2026
Chi tiết tài sản




