Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1381/2026/TBĐG/VNOA, ngày 21/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.096.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1382/2026/TBĐG/VNOA, ngày 21/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.225.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1383/2026/TBĐG/VNOA, ngày 21/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 4.247.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Xe ô tô nhãn hiệu: FORD - RANGER; BKS: 29K-024.61; Màu sơn: Vàng. Đăng ký xe mang tên HKD Vũ Văn Bắc.
Giá khởi điểm: 574.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 31/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Xe ô tô nhãn hiệu: FORD - Số loại: RANGER; Màu sơn: Trắng; BKS: 34C-398.16. Đăng ký xe mang tên Đặng Văn Lượng
Giá khởi điểm: 439.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 28/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1384/2026/TBĐG/VNOA, ngày 21/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.635.500.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1385/2026/TBĐG/VNOA, ngày 21/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 758.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L STD; BKS: 20A-748.04. Đăng ký xe ô tô mang tên Dương Văn Hiếu.
Giá khởi điểm: 214.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 31/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L MT STD; BKS: 89A-425.73; Màu sơn: Đen. Đăng ký xe ô tô mang tên Phạm Văn Thuận.
Giá khởi điểm: 206.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:30 - 31/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 CVT 1.5 AT STANDARD; BKS: 88A-529.70. Đăng ký xe ô tô mang tên Hoàng Đức Huy.
Giá khởi điểm: 238.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:30 - 31/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MAZDA; Số loại: BT-50; BKS: 29H-563.33; Màu sơn: Xanh. Đăng ký xe ô tô mang tên Nguyễn Thị Liên.
Giá khởi điểm: 367.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 31/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1386/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.820.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản




