Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1387/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 727.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1388/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 9.101.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 17/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 310.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 310.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389C/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 163.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389D/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 163.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389E/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 163.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1389G/2026/TBĐG/VNOA, ngày 22/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 163.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1393/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 739.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 18/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1394/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 6.298.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 18/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Đấu giá lần 9: Tài sản thứ nhất: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 156, tờ bản đồ số 7, địa chỉ thửa đất: thôn Xuân Hải, xã Hải Ninh huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Ninh Châu, tỉnh Quảng Trị);
Giá khởi điểm: 1.081.757.371 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 13/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Đấu giá lần 9: Tài sản thứ 2: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 992, tờ bản đồ số 8, địa chỉ thửa đất: thôn Cừa Thôn, xã Hải Ninh, huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Ninh Châu, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 1.739.236.282 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 13/08/2026
Chi tiết tài sản




