Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Đấu giá lần 2: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 216, tờ bản đồ số 04, địa chỉ thửa đất: thôn Văn Phú, xã Nam Gianh, tỉnh Quảng Trị
Giá khởi điểm: 560.755.636 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 13/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG 5 1.5 MT; BKS: 89A-479.02; Số khung: LSJA36E30PZ304726; Số máy: 15S4C9KGP8140174. Đăng ký xe ô tô do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Hưng Yên cấp, mang tên Đỗ Ngọc Thành.
Giá khởi điểm: 185.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:35 - 30/07/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1395A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 673.500.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1395B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.615.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1396A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.112.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1396B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.112.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1397/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.300.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1398/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 902.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1399/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.946.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 18/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1391/2026/TBĐG/VNOA, ngày 23/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 5.898.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MADZA; Số loại: 3 15G AT SD FL (Sedan); BKS: 34A-243.56; Số khung: 4AA6JC094438; Số máy: P520506233. Đăng ký xe ô tô do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Hải Dương cấp, mang tên Bùi Văn Hoan.
Giá khởi điểm: 250.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 05/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô điện; Nhãn hiệu: VINFAST; Số loại: VFE34; Không bao gồm pin; BKS: 18A-363.06; Số khung: RLLV4HDH2PV004370; Số máy: JEAAGB22C091511. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Ý Yên – Công an tỉnh Nam Định cấp, mang tên Phạm Thành Thạo.
Giá khởi điểm: 382.500.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 06/08/2026
Chi tiết tài sản




