Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1410/2026/TBĐG/VNOA, ngày 27/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.572.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 12/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1411/2026/TBĐG/VNOA, ngày 27/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 752.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1412/2026/TBĐG/VNOA, ngày 27/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.564.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1413/2026/TBĐG/VNOA, ngày 27/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.352.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1414/2026/TBĐG/VNOA, ngày 27/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 296.255.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 24/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1415/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.456.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 12/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1416/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.244.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 20/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1417/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 829.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 14/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1419/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.900.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 24/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Đấu giá lần 3 (đấu giá theo thủ tục rút gọn):Quyền tài sản phát sinh từ Hợp đồng mua bán nhà ở riêng lẻ hình thành trong tương lai số BN1LK2037/2022/HĐMB-RLQB ngày 14/7/2022 ký kết giữa ông Hoàng Văn Kiêm và Công ty cổ phần Đất xanh Miền Trung (chủ đầu tư
Giá khởi điểm: 6.521.727.150 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 07/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: TOYOTA; Số loại: VIOS E; Màu sơn: Đen; BKS: 19A-183.14; Số khung: 9F39J5035277; Số máy: 2NRX283336. Đăng ký xe ô tô số 027195 do Công an tỉnh Phú Thọ cấp, mang tên Phạm Văn Hùng.
Giá khởi điểm: 176.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 04/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MITSUBISHI; Số loại: XPANDER; BKS: 99A-255.03; Số khung: NC1WKN000566; Số máy: 4A91DR1348. Đăng ký xe ô tô do Phòng CSGT - Công an tỉnh Bắc Ninh cấp, mang tên Hoàng Duy Quân.
Giá khởi điểm: 220.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:30 - 11/08/2026
Chi tiết tài sản




