Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1420/2026/TBĐG/VNOA, ngày 28/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.758.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 16:00 - 24/08/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 9 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Khu phố 2, thị trấn Tân Khai, huyện Hớn Quản, tỉnh Bình Phước (nay là xã Tân Khai, tỉnh Đồng Nai), thửa đất số: 1475, tờ bản đồ số: 34
Giá khởi điểm: 289.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 06/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1422/2026/TBĐG/VNOA, ngày 29/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.451.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 14/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: NISSAN; Số loại: TERRA V; BKS: 98A-355.77; Màu sơn: Trắng; Số khung: MNTJAAD23Z0000522; Số máy: 006612PQR25. Đăng ký xe ô tô số 064173 do Phòng Cảnh sát giao thông Công an tỉnh Bắc Giang cấp, mang tên Nguyễn Văn Lành.
Giá khởi điểm: 380.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 11/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất của bên thế chấp tại thửa đất số 916, tờ bản đồ số 08, địa chỉ: thôn Tân An, xã Quảng Thanh, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Tân Gianh, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 2.159.948.268 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 12/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1423/2026/TBĐG/VNOA, ngày 30/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 2.939.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 14/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1424/2026/TBĐG/VNOA, ngày 30/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.725.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 31/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1425/2026/TBĐG/VNOA, ngày 30/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.014.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 14/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1426A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 31/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 372.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 17/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1426B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 31/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 372.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 17/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1426C/2026/TBĐG/VNOA, ngày 31/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 372.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 17/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1427/2026/TBĐG/VNOA, ngày 31/07/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 4.478.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 24/08/2026
Chi tiết tài sản




