Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1453/2026/TBĐG/VNOA, ngày 07/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 188.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 25/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1454/2026/TBĐG/VNOA, ngày 07/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 453.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L LUX; BKS: 17A-405.17; Số khung: MMLA36U67NG039816; Số máy: 15S4C5QTNB100019. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Hưng Hà – Công an tỉnh Thái Bình cấp, mang tên Trần Thị Nết.
Giá khởi điểm: 304.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:30 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1456A/2026/TBĐG/VNOA, ngày 10/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 655.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1456B/2026/TBĐG/VNOA, ngày 10/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 640.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 169, tờ bản đồ số 26, diện tích 85,1m2 địa chỉ thửa đất: tại tổ dân phố Minh Lợi, phường Quảng Thọ, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình (nay là tổ dân phố Minh Lợi, phường Bắc Gianh, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 1.511.110.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1455/2026/TBĐG/VNOA, ngày 11/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 47.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 02 tài sản bao gồm: 01 xe ô tô đầu kéo ; Nhãn hiệu: CNHTC; BKS: 38H-015.56 và 01 sơ mi rơ mooc tải có mui; Nhãn hiệu: XINHONGDONG; Số loại: LHD9400CCY; BKS: 38R-016.88; Tải trọng: 30550 kg. Đăng ký xe ô tô do Phòng CSGT – Công an tỉnh Hà Tĩnh cấp, mang tê
Giá khởi điểm: 320.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CX 467909, số vào sổ cấp GCN CS04809, do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Bình cấp ngày 12 tháng 11 năm 2020, đứng tên Ông: Nguyễn Duy Phú – Bà: Nguyễn Thị Xuân
Giá khởi điểm: 6.503.700.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1457/2026/TBĐG/VNOA, ngày 11/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 3.480.300.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 25/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1460/2026/TBĐG/VNOA, ngày 11/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 930.900.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: KIA; Số loại: SONET PREMIUM; BKS: 35A-335.84; Màu sơn: đỏ; Năm sản suất: 2023; Số khung: RNYXE54C0PC297666; Số máy: G4FLNV339860. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Yên Mô – Công an tỉnh Ninh Bình cấp, mang tên Nguyễn Quang Huy.
Giá khởi điểm: 459.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản




