Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc LẦN 7-Tàu cá vỏ gỗ theo Giấy chứng nhận đăng ký tàu cá số 60198, số đăng ký QB 92527 TS mang tên chủ tàu Hồ Minh Sơn
Giá khởi điểm: 572.993.782 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 19/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: HYUNDAI; Số loại: ACCENT; BKS: 34A-797.53; Số khung: RLUA641BAMN062663; Số máy: G4LCMU528958. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Kim Thành – Công an tỉnh Hải Dương cấp, mang tên Nguyễn Quang Hồng.
Giá khởi điểm: 199.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:30 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: TOYOTA; Số loại: FORTUNER TRD TGN51L-NKPSKU; Màu sơn: Trắng; BKS: 35A-287.51; Số khung:RL4YX59G9G9020895; Số máy: 2TRA098881. Đăng ký xe ô tô số 35013900 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an Tỉnh Ninh Bình cấp, mang tên Nguyễn
Giá khởi điểm: 333.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô điện; Nhãn hiệu: VINFAST; Số loại: VFE34; Không bao gồm pin; BKS: 18A-363.06; Số khung: RLLV4HDH2PV004370; Số máy: JEAAGB22C091511. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Ý Yên – Công an tỉnh Nam Định cấp, mang tên Phạm Thành Thạo.
Giá khởi điểm: 230.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: CHEVROLET; Số loại: AVEO; BKS: 36A-329.71; Số khung: RLLSF69YDJH952568; Số máy: F14D3181370028. Giấy hẹn đăng ký xe ô tô do Phòng CSGT – Công an tỉnh Thanh Hóa cấp, mang tên Bùi Thanh Thiện.
Giá khởi điểm: 70.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:35 - 21/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1463/2026/TBĐG/VNOA, ngày 14/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 969.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 11:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 7- ĐẤU GIÁ THEO THỦ TỤC RÚT GỌN:Tất cả các quyền tài sản và lợi ích của Khách hàng phát sinh từ Hợp đồng mua bán nhà hình thành trong tương lai số BN1LK2012/2022/HĐMB-RLQB ký ngày 01/06/2022 giữa Công ty cổ phần Đất xanh Miền Trung và ông Nguy
Giá khởi điểm: 6.399.368.566 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 11- RÚT GỌN: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 92, tờ bản đồ số 6, địa chỉ: Thôn Xuân Hải, xã Hải Ninh, huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Ninh Châu, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 2.565.442.816 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 3- RÚT GỌN: TÀI SẢN 1 QSD 1300,0 m² đất và tài sản gắn liền với đất tọa lạc tại thửa đất số 231, tờ bản đồ số 17, Cụm Tiểu thủ công nghiệp Quang Phú, xã Quang Phú, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình (nay là phường Đồng Thuận, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 8.829.484.300 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 3- RÚT GỌN: TÀI SẢN 2Quyền sử dụng 1000,0 m² đất và tài sản gắn liền với đất tọa lạc tại thửa đất số 228, tờ bản đồ số 17, Cụm Tiểu thủ công nghiệp Quang Phú, xã Quang Phú, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình (nay là phường Đồng Thuận, tỉnh Qu
Giá khởi điểm: 7.168.347.550 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô tải tự đổ; Nhãn hiệu: FORLAND; Số loại: THACO; BKS: 29H-179.70; Màu sơn: Xanh; Số khung: 3FNAJC082379; Số máy: 1AGN18000051. Đăng ký xe ô tô số 534209 do Phòng CSGT – Công an Thành phố Hà Nội cấp, mang tên HKD Lường Văn Xương.
Giá khởi điểm: 100.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:35 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1464/2026/TBĐG/VNOA, ngày 17/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.499.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 13:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản




