Danh mục tài sản
khu vực tỉnh thành
mức giá
Đã kết thúc Thông báo đấu giá tài sản số 1465/2026/TBĐG/VNOA, ngày 17/08/2026 của Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam
Giá khởi điểm: 1.572.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 14:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 10- RÚT GỌN:Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 156, tờ bản đồ số 7, địa chỉ thửa đất: thôn Xuân Hải, xã Hải Ninh huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Ninh Châu, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 973.581.634 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 10- RÚT GỌN:Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 992, tờ bản đồ số 8, địa chỉ thửa đất: thôn Cừa Thôn, xã Hải Ninh, huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Ninh Châu, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 1.565.312.653 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 27/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG 5 1.5 MT; BKS: 89A-479.02; Số khung: LSJA36E30PZ304726; Số máy: 15S4C9KGP8140174. Đăng ký xe ô tô do Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Hưng Yên cấp, mang tên Đỗ Ngọc Thành.
Giá khởi điểm: 161.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 25/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc TÀI SẢN: 01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: CHEVROLET; Số loại: SPARK; BKS: 28A-072.65; Màu sơn: Ghi; Số khung: 48DJJH954693; Số máy:2378HN7X0227. Đăng ký xe ô tô số 011972 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an tỉnh Hòa Bình cấp, mang tên Hà Thị Lan.
Giá khởi điểm: 55.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc TSĐG: 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L LUX; BKS: 17A-405.17; Số khung: MMLA36U67NG039816; Số máy: 15S4C5QTNB100019. Đăng ký xe ô tô do Công an huyện Hưng Hà – Công an tỉnh Thái Bình cấp, mang tên Trần Thị Nết.
Giá khởi điểm: 273.600.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:35 - 28/08/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 10 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại Thửa đất số: 284, tờ bản đồ số: 23, địa chỉ: ấp Bù Xăng, xã Thuận Phú, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là Xã Thuận Lợi, Tỉnh Đồng Nai). Diện tích 1.496,8m2
Giá khởi điểm: 1.363.200.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sảnĐấu giá lần 10 - thủ tục rút gọn: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại Thửa đất số: 285, tờ bản đồ số: 23, địa chỉ: ấp Bù Xăng, xã Thuận Phú, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là Xã Thuận Lợi, Tỉnh Đồng Nai). Diện tích 1.001,3m2
Giá khởi điểm: 863.900.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô; Nhãn hiệu: MITSUBISHI; Số loại: XPANDER; BKS: 99A-255.03; Số khung: NC1WKN000566; Số máy: 4A91DR1348. Đăng ký xe ô tô do Phòng CSGT - Công an tỉnh Bắc Ninh cấp, mang tên Hoàng Duy Quân.
Giá khởi điểm: 200.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 09:00 - 26/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc 01 xe ô tô tải tự đổ; Nhãn hiệu: VEAM; Số loại: VB980; BKS: 28C-048.06; Màu sơn: Trắng; Số khung: D249GTG01917; Số máy: E0557862. Đăng ký xe ô tô số 010256 do Phòng CSGT - Công an tỉnh Hòa Bình cấp, mang tên Mai Văn Hưng.
Giá khởi điểm: 70.000.000 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:05 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc ĐẤU GIÁ LẦN 4- RÚT GỌN: : Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 06, tờ bản đồ số 13 tại thôn Đông Phú, xã Quang Phú, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình (nay là thửa đất số 06, tờ bản đồ số 205 tại Tổ dân phố Quang
Giá khởi điểm: 185.464.450.815 VNĐ
Thời gian đấu giá: 10:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản
Đã kết thúc LẦN 9: Quyền sử dụng thửa đất số 120, tờ bản đồ số 09, đất có diện tích 3.847,0m2 tại thôn Nam Đức, xã Đức Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Đông Trạch, tỉnh Quảng Trị)
Giá khởi điểm: 2.640.831.086 VNĐ
Thời gian đấu giá: 15:00 - 28/08/2026
Chi tiết tài sản




